கார்ட்டூன்: இந்து என்று சொல்லடா, உதை வாங்கிக்கொள்ளடா

கிறுத்துவ, முகம்மதிய மாணவர்களுக்கு மட்டும் கல்வியில் முன்னுரிமை தரும் திட்டத்தை பிரதமர் மன்மோகன் சிங் ஜூன் 2006 அன்று மதவாத அடிப்படையில் அறிவித்தார்.

scholarship2

(படைப்பாளிகளிடமிருந்து  கட்டுரைகள், கதைகள் போன்ற மற்ற படைப்புகளோடு, கார்ட்டூன்களையும் தமிழ்ஹிந்து வரவேற்கிறது – ஆசிரியர் குழு)

Tags: , , , , , , , , ,

 

8 மறுமொழிகள் கார்ட்டூன்: இந்து என்று சொல்லடா, உதை வாங்கிக்கொள்ளடா

 1. satheesh on January 4, 2011 at 8:23 pm

  நல்ல முயற்சி வாழ்த்துக்கள்

 2. snkm on January 4, 2011 at 9:17 pm

  பல முறை சொன்னதைப் போலத்தான் இந்துக்கள் ஒன்று பட்டாள் தான் உண்டு வாழ்வு!
  ஒன்று படுவோம் உயர்வடைவோம்!

 3. பாலாஜி on January 5, 2011 at 10:52 pm

  அந்த பாலகன் உதை வாங்கி வெளியே கண்ணீருடன் வந்து விழுவதைப் பார்க்கும்போது என்னவோ போல ஆகின்றது. நெஞ்சம் தவிக்கின்றது. இந்து என்ற ஒரே காரணத்திற்க்காக அந்த குழந்தை நாசமாகப் போகவேண்டுமா? இந்துக்கள் சிந்திக்கவேண்டும்!

 4. unmai solbavan on January 6, 2011 at 1:34 pm

  heloo my friends money iruintha tha muslima iruthalum ,hindhuva iruthalum , hristina iruthalum…schoolla addmission..உங்களுடைய schoola iruthalum..neeka enna free addmission kootuthu join panika porika..

 5. "RSS" S.SUJIN on January 18, 2011 at 5:59 pm

  இந்து இயக்கங்களை பலபடுத்துங்கள். அவர்கள் நாம் இழந்த உரிமையை மீட்டேடுப்பர்.
  ஜெய் இந்து ராஷ்ட்ரா!
  ஜெய் இந்துத்வா!
  ஜெய் ஆர்.எஸ்.எஸ்!

 6. venkat on October 25, 2011 at 10:17 pm

  ithai padiungal

 7. GnanaBoomi on June 18, 2012 at 2:41 pm

  India needs an open-source concept of Education. Only then the business minded approach towards education will be gone. How great were our ancestors who propagated the GuruKulam method of education and education based on interest / needs. A system that allows any student to appear for higher secondary and senior secondary exam irrespective of where he/she got trained is something that we need.

 8. jayaseelan ganapathy on August 6, 2014 at 10:09 pm

  இதிலிருந்து ஒன்று தெரிகிறது. நீங்கள் பிராமணர்களை மட்டும்தான் ஹிந்து என்று கருதுகிறீர்கள். தமிழகத்தில் தாழ்த்தப் பட்ட, பிற்படுத்தப் பட்ட, மிகவும் பிற்படுத்தப் பட்ட மாணவர்களுக்கு இலவசமாக கல்வியும், கல்வி உதவி தொகையும் வழங்கப் படுகிறது என்பதை மனநோய் உள்ளவன் கூட மறுக்க முடியாது.

மறுமொழி இடுக:

உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி வெளியிடப் படமாட்டாது.

உங்கள் எண்ணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள:

தமிழ்ஹிந்து தளத்தில் வரும் மறுமொழிகளை ஓரளவு மட்டுறுத்தலுக்குப் பின்பே வெளியிடுகிறோம் என்றாலும், தனிப்பட்ட முறையில் தாக்காத, ஏளனம் செய்யாத மறுமொழிகளை எல்லாம் வெளியிடவே நினைக்கிறோம் என்றாலும், மறுமொழிகளின் உண்மைத் தன்மைக்கும், கருத்துகளுக்கும் தமிழ்ஹிந்து பொறுப்பேற்காது.

மறுமொழிகள் எழுதும் நண்பர்கள் தங்களின் பொறுப்பறிந்து எழுதுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

*