மார்ச்-25: திருப்பூரில் புத்தக அறிமுகம், கருத்தரங்கம்

உடையும் இந்தியா?  மற்றும் பஞ்சம்,  படுகொலை,பேரழிவு: கம்யூனிசம் –  அரவிந்தன் நீலகண்டனின் இரு  நூல்கள் குறித்த கருத்தரங்கம்.  பா.ஜ.க பொறியாளர் அணி நடத்துகிறது.   நூலாசிரியர்,  ஜடாயு, ம.வெங்கடேசன்,  பி.ஆர்.ஹரன், ஓகை நடராஜன்,  வீர.ராஜமாணிக்கம்  மற்றும்  நகர பா.ஜ.க.  தலைவர்கள்  கலந்து கொள்கின்றனர்.   அனைவரும் வருக! அனுமதி  இலவசம்.

மார்ச் 25:  ஞாயிறு  மாலை   4 மணி முதல்  8 மணி வரை.

இடம்:  நட்சத்திரா ஏ.ஸி. ஹால், குமரன் ரோடு. திருப்பூர்.


(படத்தின் மேல் க்ளிக் செய்தால் பெரிதாகத் தெரியும்)

 

Tags: , , , , , , ,

மறுமொழி இடுக:

உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி வெளியிடப் படமாட்டாது.

உங்கள் எண்ணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள:

தமிழ்ஹிந்து தளத்தில் வரும் மறுமொழிகளை ஓரளவு மட்டுறுத்தலுக்குப் பின்பே வெளியிடுகிறோம் என்றாலும், தனிப்பட்ட முறையில் தாக்காத, ஏளனம் செய்யாத மறுமொழிகளை எல்லாம் வெளியிடவே நினைக்கிறோம் என்றாலும், மறுமொழிகளின் உண்மைத் தன்மைக்கும், கருத்துகளுக்கும் தமிழ்ஹிந்து பொறுப்பேற்காது.

மறுமொழிகள் எழுதும் நண்பர்கள் தங்களின் பொறுப்பறிந்து எழுதுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

*