மது ஒழிப்பு மகாயுத்தம்

மகனை அருகில் அமரவைத்து, மது அருந்துகிறார் தந்தை – இது தமிழகத்தின் சராசரிக் காட்சியாக மாறாமல் இருக்க, தமிழக அரசே, மதுக்கடைகளை மூடு! போதைப் பொருட்களைத் தடை செய்! – இந்து மக்கள் கட்சி நடத்தும் மது ஒழிப்பு மகாயுத்தம். அக்டோபர்-31 புதன் காலை 11 மணிக்கு கோவை மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகத்தை முற்றூகையிடும் போராட்டம். அனைவரும் வருக! அழைப்பிதழ் கீழே –

******

இந்து மக்கள் கட்சியின் சார்பாக நடைபெறும் அறப்போராட்டங்கள், சமூகப் பணிகள், இந்து செயல்வீரர்களுக்கான சட்ட உதவி ஆகியவற்றுக்கு நிதி உதவி கோரி அனுப்பப் பட்ட வேண்டுகோளும் நமக்கு வந்தது. அதனை அப்படியே கீழே தருகிறோம் –

Tags: , , , , , , , , ,

மறுமொழி இடுக:

உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி வெளியிடப் படமாட்டாது.

உங்கள் எண்ணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள:

தமிழ்ஹிந்து தளத்தில் வரும் மறுமொழிகளை ஓரளவு மட்டுறுத்தலுக்குப் பின்பே வெளியிடுகிறோம் என்றாலும், தனிப்பட்ட முறையில் தாக்காத, ஏளனம் செய்யாத மறுமொழிகளை எல்லாம் வெளியிடவே நினைக்கிறோம் என்றாலும், மறுமொழிகளின் உண்மைத் தன்மைக்கும், கருத்துகளுக்கும் தமிழ்ஹிந்து பொறுப்பேற்காது.

மறுமொழிகள் எழுதும் நண்பர்கள் தங்களின் பொறுப்பறிந்து எழுதுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

*