இயற்கை வழி விவசாய உற்பத்தியாளர்கள் நிறுவனம் தொடக்க விழா: அக்-13, கும்பகோணம்

தஞ்சை மாவட்டத்தின் இயற்கை வழி விவசாயிகள் ஒருங்கிணைந்து தாங்கள் உற்பத்தி செய்த பொருட்களை நேரடியாக விற்பனை செய்யும் முகமாக பாபா ராம்தேவ் அவர்களின் பதஞ்சலி யோக மையத்துடன் இணைந்து இந்த நிறுவனத்தைத் தொடங்குகின்றனர். டாக்டர் கோ.நம்மாழ்வார் உள்ளிட்ட பல இயற்கை வேளாண் அறிஞர்கள் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்கின்றனர்.   இடம்:  ஜனரஞ்சனி  ஹால், கோபால் ராவ் நூலகம், காந்தி பார்க் எதிரில், கும்பகோணம்.    13 அக்டோபர் 2013 ஞாயிறு  பிற்பகல்  3.50க்கு விழா தொடங்கும்,   அனைவரும்  வருக! அழைப்பிதழ் கீழே.

cholamandala_organic_farmers_1

cholamandala_organic_farmers_2

cholamandala_organic_farmers_3

cholamandala_organic_farmers_4

Tags: , , , , , , , , , , ,

 

3 மறுமொழிகள் இயற்கை வழி விவசாய உற்பத்தியாளர்கள் நிறுவனம் தொடக்க விழா: அக்-13, கும்பகோணம்

 1. vivasayi on October 11, 2013 at 8:09 pm

  மிகுந்த மன மகிழ்ச்சியை இந்தச் செய்தி தருகிறது, இன்டர்நெட் முதல் எல்லாவகையான வாலண்டியர் நெட்வொர்கையும் உபகரணங்களையும் முதலில் இருந்து உபயோகித்து வெற்றி அடைய வாழ்த்துக்கள்.

 2. V.Selvakumaran on October 12, 2013 at 6:19 pm

  நல்ல தகவலுக்கு மிக்க நன்றி ! வாழ்க வளமுடன் !

  குமரன்

 3. சிவஸ்ரீ விபூதிபூஷண் on October 12, 2013 at 8:06 pm

  மிக சிறந்த முயற்சி. இந்த நண்முயற்சியில் இணைந்துள்ள நல்ல மனிதர்களுக்கு வாழ்த்துக்கள்.மண் பயனுறவேண்டும். அனைத்துமக்களுக்கும் நோயற்ற வாழ்வு வாழ இயற்கை உணவுப்பொருட்கள் கிடைக்க முனைந்துள்ள இந்த முயற்சி வெற்றிபெற எந்தை தில்லை க்கூத்தப்பெருமான் திருவருள் நிறைக. வாழ்க வாழ்க வளர்க வளர்க வெல்க வெல்க.

மறுமொழி இடுக:

உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி வெளியிடப் படமாட்டாது.

உங்கள் எண்ணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள:

தமிழ்ஹிந்து தளத்தில் வரும் மறுமொழிகளை ஓரளவு மட்டுறுத்தலுக்குப் பின்பே வெளியிடுகிறோம் என்றாலும், தனிப்பட்ட முறையில் தாக்காத, ஏளனம் செய்யாத மறுமொழிகளை எல்லாம் வெளியிடவே நினைக்கிறோம் என்றாலும், மறுமொழிகளின் உண்மைத் தன்மைக்கும், கருத்துகளுக்கும் தமிழ்ஹிந்து பொறுப்பேற்காது.

மறுமொழிகள் எழுதும் நண்பர்கள் தங்களின் பொறுப்பறிந்து எழுதுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

*